5,424 புதிய கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள், நேற்றையதை விட 700 க்கும் அதிகமானவை NOP/NPO

அது நேற்றையதை விட 738 அதிகம்.இன்று காலை 10:00 மணி வரை 5424 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள் ஆர்.ஐ.வி.எம். அது நேற்றையதை விட 738 அதிகம். ஆர்.ஐ.வி.எம் படி, இது முந்தைய நாட்களின் ஓரளவு திருத்தமாக இருக்கலாம். இதன் விளைவாக, எண்ணிக்கை அதிகமாக இருக்கலாம்.230 புதிய கொரோனா நோயாளிகள் மருத்துவமனையின் நர்சிங் வார்டுகளில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக நோயாளி விநியோகத்திற்கான தேசிய ஒருங்கிணைப்பு மையம் (எல்.சி.பி.எஸ்) தெரிவித்துள்ளது. இது நேற்றையதை விட 28 புதிய சேர்க்கை குறைவாகும்.

36 புதிய நோயாளிகள் தீவிர சிகிச்சையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர், கிட்டத்தட்ட அனைவரும் நர்சிங் வார்டுகளிலிருந்து மாற்றப்பட்டனர். இது நேற்றையதை விட 3 புதிய பதிவுகள் குறைவு.

மொத்தத்தில் இப்போது 2,277 பேர் கொரோனாவுடன் மருத்துவமனையில் உள்ளனர் (நேற்று: 2,295), அவர்களில் 606 பேர் ஐசியுவில் (நேற்று: 598). எனவே அனுமதிக்கப்பட்டதை விட அதிகமான நோயாளிகள் மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர்.

76 கோவிட் நோயாளிகள் இறந்தனர்
இறந்த 76 கோவிட் நோயாளிகள் பதிவாகியுள்ளனர். நேற்று மேலும் 97 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. கடந்த ஏழு நாட்களில், RIVM ஒரு நாளைக்கு சராசரியாக 76 இறப்புகளைப் பதிவு செய்தது, ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு ஒரு நாளைக்கு 69 இறப்புகள்

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *