டி ஜோங்: தற்போதைய நடவடிக்கைகள் நிச்சயமாக டிசம்பர் வரை பொருந்தும்

தற்போதைய நடவடிக்கைகள், பகுதி பூட்டுதல் என்று அழைக்கப்படுவது நிச்சயமாக டிசம்பர் வரை தேவைப்படும். கொரோனா தொற்றுநோய் குறித்து பத்திரிகை தருணத்தில் அமைச்சர் டி ஜோங் கூறினார்.

இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு தொடங்கிய பூட்டுதல் இன்னும் தெளிவான படத்தை தரவில்லை என்று பிரதமர் ருட்டே கூறினார். “இப்போது முடிவுகளை எடுப்பது மிக விரைவில், எனவே இப்போது பிரேக்குகளில் காலடி எடுத்து வைப்பது மிக விரைவில்.”

ஆனால் இது வரும் நாட்களில் எங்காவது தேவை என்பதை நிரூபித்தால் அமைச்சரவை நிச்சயமாக கூடுதல் நடவடிக்கைகளை எடுக்கும். “நோய்த்தொற்று விகிதம் குறைய வேண்டும்” என்று டி ஜோங் கூறுகிறார். “இல்லையெனில் உடல்நலம் நீடிக்காது.”

அமைச்சரவை இப்போது சிறிது நேரம் நிலைமையைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறது, மேலும் புதிய நடவடிக்கைகளை எடுக்காது. ரூட்: “பொருளாதாரத்திற்கும் சமூகத்திற்கும் முடிந்தவரை சிறிய சேதத்தை ஏற்படுத்த விரும்புகிறோம், அதுதான் தந்திரமான சமநிலை.”

RIVM இன் ஆராய்ச்சி இப்போது கூடுதல் நடவடிக்கைகளை எடுப்பது இப்போது நெருங்கி வரும் உச்சத்தில் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது என்று அமைச்சர் டி ஜோங் கூறுகிறார். “ஆனால் இது தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையின் அதிகரிப்பு வேகத்தை குறைக்கும்” என்று டி ஜோங் கூறுகிறார்.

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *