10,353 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள், 26 நோயாளிகள் இறந்தனர் NOS/NPO

இன்று காலை 10:00 மணி வரை, 10,353 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள் ஆர்.ஐ.வி.எம். இது நேற்று அறிவிக்கப்பட்டதை விட 145 அதிகம்.

பல நாட்களாக தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கை கடுமையாக அதிகரித்து வருகிறது. இருப்பினும், வைரஸ் வேகமாக பரவுகிறது என்று அர்த்தமல்ல. ஒரு காரணம், அதிகமான சோதனைகள் நடத்தப்படுகின்றன, இது அதிக தொற்றுநோய்களை வெளிப்படுத்துகிறது.

கடந்த வாரம், வளர்ச்சியின் ஒரு பகுதியை இந்த வழியில் விளக்க முடியும் என்று மாறியது. இந்த வாரம் இதுபோன்றதா என்பது செவ்வாயன்று மட்டுமே தெளிவாகிறது: எடுக்கப்பட்ட சோதனைகளில் எந்த சதவீதம் நேர்மறையானது என்பதை RIVM வாரத்திற்கு ஒரு முறை மட்டுமே அறிவிக்கிறது.

இறந்த 26 கோவிட் நோயாளிகள் ஆர்.ஐ.வி.எம். நேற்று மேலும் 27 மரணங்கள் பதிவாகியுள்ளன. கடந்த ஏழு நாட்களில், RIVM ஒரு நாளைக்கு சராசரியாக 44 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது, ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு ஒரு நாளைக்கு 25 இறப்புகள்.

ஜி.ஜி.டி.யில் உள்ள பின்னிணைப்புகள் காரணமாக, இறப்புகள் எப்போதும் உடனடியாக அறிவிக்கப்படுவதில்லை. எனவே சில இறப்புகள் கடந்த வாரம் அல்ல, ஆனால் கடந்த வாரம் மட்டுமே ஆர்.ஐ.வி.எம். எனவே இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை பின்தங்கியிருக்கிறது.

ரோட்டர்டாமில் 651 நோய்த்தொற்றுகள் அதிகம் கண்டறியப்பட்டன. ஆம்ஸ்டர்டாம் மற்றும் தி ஹேக் ஆகியவற்றில் முறையே 522 மற்றும் 381 பல நேர்மறையான சோதனைகள் கணக்கிடப்பட்டன.

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *