கொரோனா நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை விரைவாகக் குறைக்க நெதர்லாந்தில் இன்னும் மொத்த பூட்டுதல் இருக்காது

கொரோனா நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை விரைவாகக் குறைக்க நெதர்லாந்தில் இன்னும் மொத்த பூட்டுதல் இருக்காது. அக்டோபர் 14 ம் தேதி பகுதி பூட்டுதலின் விளைவுகளை காத்திருக்க அமைச்சரவை முதலில் விரும்புகிறது. அந்த நேரத்தில் கேட்டரிங் தொழில் மூடப்பட்டது, பொது இடங்களில் முகமூடிகள் அவசரமாக அறிவுறுத்தப்படுகின்றன, மேலும் குறைவான மக்கள் உள்ளே மற்றும் வெளியே சேகரிக்க அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

மொத்த பூட்டுதல் பெரிய சமூக மற்றும் பொருளாதார விளைவுகளைக் கொண்டுள்ளது, இலையுதிர் விடுமுறை நாட்களில் அமைச்சர்களின் கூடுதல் சபைக்குப் பிறகு பிரதமர் ருட்டே வலியுறுத்தினார். “எல்லா காட்சிகளும் அட்டவணையில் உள்ளன, ஆனால் எண்களின் அடிப்படையில் நாம் அதை செய்ய வேண்டும்.”

இரண்டு வாரங்கள்
கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள் இன்னும் அதிகரித்து வருவதைப் பற்றி ருட்டே மிகவும் அக்கறை கொண்டுள்ளார்; கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 10,000 க்கும் அதிகமானவை. அதிகரிப்பு கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டுள்ளது, ஏனெனில் கடுமையான நடவடிக்கைகளின் விளைவுகள் உடனடியாகத் தெரியவில்லை. இது இரண்டு வாரங்கள் ஆகும்.

மேலும் மேலும் வல்லுநர்கள் உள்ளனர், எடுத்துக்காட்டாக, ரெட்டீமில் இருந்து, அவர்கள் கடுமையான பூட்டுதலுக்கு அழுத்தம் கொடுக்கிறார்கள். பல்பொருள் அங்காடிகள் மற்றும் மருந்தகங்கள் மட்டுமே திறந்த நிலையில் உள்ளன, மேலும் பள்ளிகள் இரண்டு வாரங்களுக்கு மூடப்படுகின்றன. அது வரும் நாட்களில் நடக்காது. தற்போதைய பகுதி பூட்டுதல் குறித்த சமீபத்திய புள்ளிவிவரங்கள் தெரிந்தால், புதிய நடவடிக்கைகள் பின்பற்றப்படலாம்.

ஊகிக்க வேண்டாம்
பள்ளிகளை மூடுவது அல்லது ஊரடங்கு உத்தரவை அறிமுகப்படுத்துவது போன்ற எந்த காட்சிகள் பயன்படுத்தப்படும் என்று ஊகிக்க பிரதமர் விரும்பவில்லை.

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *