இன்று காலை 10:00 மணி வரை, 7,833 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள் BRON NOS/NPO

இன்று காலை 10:00 மணி வரை, 7,833 புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா நோய்த்தொற்றுகள் ஆர்.ஐ.வி.எம். இது நேற்றையதை விட 537 அதிகம், ஆர்ஐவிஎம் 7296 புதிய தொற்றுநோய்களைப் பதிவுசெய்தது. கடந்த ஏழு நாட்களில் ஒரு நாளைக்கு சராசரியாக 6,884 நேர்மறை சோதனைகள் பதிவாகியுள்ளன, இது ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு 4,529 ஆக இருந்தது.

இந்த மருத்துவமனையில் இப்போது 1,526 கொரோனா நோயாளிகள் உள்ளனர், அவர்களில் 313 பேர் ஐ.சி.யுவில் உள்ளனர் என்று நோயாளி விநியோகத்திற்கான தேசிய ஒருங்கிணைப்பு மையம் தெரிவித்துள்ளது. நேற்று 1475 கோவிட் நோயாளிகள் மருத்துவமனையில் இருந்தனர், இது 51 நோயாளிகளின் அதிகரிப்பு.

இறந்த 29 கோவிட் நோயாளிகள் ஆர்.ஐ.வி.எம். நேற்று மேலும் 32 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. கடந்த ஏழு நாட்களில், RIVM ஒரு நாளைக்கு சராசரியாக 23 இறப்புகளைப் பதிவு செய்தது, ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு ஒரு நாளைக்கு 16 இறப்புகள்.

பெரிய நகரங்களில் பெரும்பாலான நோய்த்தொற்றுகள்
ஜி.ஜி.டி.யில் உள்ள பின்னிணைப்புகள் காரணமாக, இறப்புகள் எப்போதும் உடனடியாக அறிவிக்கப்படுவதில்லை. எனவே சில இறப்புகள் கடந்த வாரம் அல்ல, ஆனால் கடந்த வாரம் மட்டுமே ஆர்.ஐ.வி.எம். எனவே இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை பின்தங்கியிருக்கிறது.

ஆம்ஸ்டர்டாமில் 506 நோய்த்தொற்றுகள் காணப்பட்டன. ரோட்டர்டாம் மற்றும் தி ஹேக் ஆகியவற்றில் முறையே 470 மற்றும் 338 பல நேர்மறையான சோதனைகள் கணக்கிடப்பட்டன.

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *